more

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

BOL Primera Division logo

BOL Primera Division

Hiệp 1

04:30

45'

Jorge Wilstermann
Jorge Wilstermann logo
0-0
Bolivar logo

Bolivar

0-0
CONMEBOL U20 Copa Libertadores logo

CONMEBOL U20 Copa Libertadores

Hiệp 1

04:00

72'

1
Boca Juniors U20
Boca Juniors U20 logo
4-0
Always Ready U20 logo

Always Ready U20

1
4-0
BRA Campeonato Paulista A1 logo

BRA Campeonato Paulista A1

Hiệp 1

04:00

64'

3
Portuguesa Desportos
Portuguesa Desportos logo
1-0
Mirassol logo

Mirassol

2
1-0
BRA Campeonato Goiano logo

BRA Campeonato Goiano

Hiệp 1

04:00

63'

2
Goiania
Goiania logo
0-0
Goiás EC logo

Goiás EC

1
0-0
BRA Campeonato Paulista A2 logo

BRA Campeonato Paulista A2

Hiệp 1

05:00

27'

Oeste FC
Oeste FC logo
0-0
Ferroviaria SP logo

Ferroviaria SP

0-0
BRA Mato Division 1 logo

BRA Mato Division 1

Hiệp 1

04:30

45'

Mixto EC
Mixto EC logo
2-1
OperArio MT logo

OperArio MT

2
2-1
ENG Premier League logo

ENG Premier League

Hiệp 1

00:30

FT

Luton Town
Luton Town logo
2-3
Aston Villa logo

Aston Villa

0-2
BRA Campeonato Maranhense logo

BRA Campeonato Maranhense

Hiệp 1

02:00

FT

Maranhao
Maranhao logo
2-0
Pinheiro AC logo

Pinheiro AC

1-0
JOR Premier League logo

JOR Premier League

Hiệp 1

23:30

FT

Al Hussein
Al Hussein logo
1-0
AL Salt logo

AL Salt

0-0
CONMEBOL U20 Copa Libertadores logo

CONMEBOL U20 Copa Libertadores

Hiệp 1

01:00

FT

Academia Puerto Cabello U20
Academia Puerto Cabello	U20 logo
2-1
Colo Colo U20 logo

Colo Colo U20

1-0
Copa de la Liga Profesional logo

Copa de la Liga Profesional

Hiệp 1

03:00

FT

CA Sarmiento
CA Sarmiento logo
1-2
Club Atlético Unión logo

Club Atlético Unión

1-0
FRA National 2 logo

FRA National 2

Hiệp 1

00:00

FT

Feignies
Feignies logo
0-2
Macon logo

Macon

0-0
KUW Premier League logo

KUW Premier League

Hiệp 1

23:35

FT

Salmiyah
Salmiyah logo
0-1
Al Qadisiya SC logo

Al Qadisiya SC

0-0
BRA Paulista Serie B logo

BRA Paulista Serie B

Hiệp 1

01:00

FT

SKA Brasil
SKA Brasil logo
3-1
Penapolense logo

Penapolense

1-0
TUR Super League logo

TUR Super League

Hiệp 1

23:00

FT

Hatayspor
Hatayspor logo
0-2
Fenerbahce logo

Fenerbahce

0-2
BRA Campeonato Paulista A1 logo

BRA Campeonato Paulista A1

Hiệp 1

02:00

FT

Corinthians Paulista
Corinthians Paulista logo
3-2
Santo Andre logo

Santo Andre

1-0
BRA Campeonato Cearense Division 1 logo

BRA Campeonato Cearense Division 1

Hiệp 1

02:40

FT

Iguatu CE
Iguatu CE logo
1-3
Ferroviario CE logo

Ferroviario CE

0-1
ZA Premier League logo

ZA Premier League

Hiệp 1

01:00

FT

Richards Bay
Richards Bay logo
1-2
Royal AM logo

Royal AM

0-0
RWA National League logo

RWA National League

Hiệp 1

23:00

FT

APR FC
APR FC logo
1-0
Etincelles logo

Etincelles

0-0
BRA Campeonato Paraibano logo

BRA Campeonato Paraibano

Hiệp 1

02:30

FT

Serra Branca EC
Serra Branca EC logo
0-1
Botafogo PB logo

Botafogo PB

0-0
BRA Mato Division 1 logo

BRA Mato Division 1

Hiệp 1

02:30

FT

Nova Mutum EC
Nova Mutum EC logo
2-2
Luverdense logo

Luverdense

1-1
TZA Premier League logo

TZA Premier League

Hiệp 1

00:30

FT

KMC FC
KMC FC logo
1-1
Geita Gold logo

Geita Gold

0-1
ICPD Premier Division logo

ICPD Premier Division

Hiệp 1

00:45

FT

CO Korhogo
CO Korhogo logo
0-3
San Pedro FC logo

San Pedro FC

0-2
KSA Professional League logo

KSA Professional League

Hiệp 1

00:00

FT

Al-Ahli SFC
Al-Ahli SFC logo
1-1
Al-Fateh SC logo

Al-Fateh SC

0-1
BEL Women's First Division logo

BEL Women's First Division

Hiệp 1

01:30

FT

Anderlecht II(w)
Anderlecht II(w) logo
0-5
Westerlo (W) logo

Westerlo (W)

0-0
SWI Challenge League logo

SWI Challenge League

Hiệp 1

00:00

FT

Thun
Thun logo
3-1
Baden logo

Baden

1-0
BRA Amazonas Division 1 logo

BRA Amazonas Division 1

Hiệp 1

03:00

FT

unidos-do-alvorada
unidos-do-alvorada logo
0-2
Manaus (AM) logo

Manaus (AM)

0-1
Hiệp 1

03:30

90+'

2
Sporting Braga
Sporting Braga logo
2-0
CF Estrela Amadora SAD logo

CF Estrela Amadora SAD

1
0-0

03:45

85'

1
Comerciantes Unidos
Comerciantes Unidos logo
0-0
FBC Melgar logo

FBC Melgar

0-0

04:00

65'

1
Millonarios
Millonarios logo
1-1
La Equidad logo

La Equidad

2
1-1

04:00

64'

3
Portuguesa Desportos
Portuguesa Desportos logo
1-0
Mirassol logo

Mirassol

2
1-0

04:00

69'

2
AD Grecia
AD Grecia logo
1-0
Municipal Liberia logo

Municipal Liberia

2
1-0

04:00

64'

Puntarenas
Puntarenas logo
0-0
Herediano logo

Herediano

1
0-0

04:00

64'

2
Palestino
Palestino logo
0-1
Univ Catolica logo

Univ Catolica

5
0-1

04:00

64'

2
O.Higgins
O.Higgins logo
2-1
Everton CD logo

Everton CD

1
1-1

04:00

70'

3
Deportivo Mixco
Deportivo Mixco logo
2-1
CSD Municipal logo

CSD Municipal

1
0-0

04:00

69'

Alianza FC
Alianza FC logo
1-0
CD Universitario logo

CD Universitario

0-0

04:00

67'

1
Deportes Temuco
Deportes Temuco logo
1-1
Deportes Limache logo

Deportes Limache

2
0-1

04:00

63'

3
Sportivo Ameliano
Sportivo Ameliano logo
0-1
2 de Mayo PJC logo

2 de Mayo PJC

1
1
0-0

04:00

67'

Antioquia FC
Antioquia FC logo
1-1
Jicaral logo

Jicaral

1-1

04:00

64'

CS Uruguay De Coronado
CS Uruguay De Coronado logo
0-0
Futbol Consultants Moravia logo

Futbol Consultants Moravia

0-0

04:00

67'

Aurora F.C.
Aurora F.C. logo
1-1
Heredia logo

Heredia

1
1-1

04:00

66'

Sacachispas GT
Sacachispas GT logo
4-0
Fraijanes FC logo

Fraijanes FC

3
2-0

04:00

67'

3
1
Linares Unido
Linares Unido logo
0-1
Deportes Rengo logo

Deportes Rengo

1
1
0-1

04:00

65'

4
Puerto Montt
Puerto Montt logo
1-0
Provincial Ovalle logo

Provincial Ovalle

3
1-0

04:00

72'

Matagalpa FC
Matagalpa FC logo
0-0
HYH Export Sebaco FC logo

HYH Export Sebaco FC

0-0

04:00

63'

CD Queretaro 3D
CD Queretaro 3D logo
0-0
Inter San Miguel logo

Inter San Miguel

0-0

04:00

72'

1
Boca Juniors U20
Boca Juniors U20 logo
4-0
Always Ready U20 logo

Always Ready U20

1
4-0

04:00

71'

2
Lautaro de Buin
Lautaro de Buin logo
3-3
Fernandez Vial logo

Fernandez Vial

3
3-2

04:00

63'

2
Goiania
Goiania logo
0-0
Goiás EC logo

Goiás EC

1
0-0

04:30

45'

2
Uniao Atletica Carmolandense/TO
Uniao Atletica Carmolandense/TO logo
0-0
Tocantinopolis logo

Tocantinopolis

2
0-0

04:30

45'

Jorge Wilstermann
Jorge Wilstermann logo
0-0
Bolivar logo

Bolivar

0-0

04:30

45'

Mixto EC
Mixto EC logo
2-1
OperArio MT logo

OperArio MT

2
2-1

04:45

41'

Angostura FC
Angostura FC logo
0-0
Portuguesa FC logo

Portuguesa FC

0-0

04:50

33'

1
Club Internacional de Futbol Miami
Club Internacional de Futbol Miami logo
3-0
Orlando City logo

Orlando City

3-0

05:00

25'

Real Salt Lake
Real Salt Lake logo
1-0
Los Angeles FC logo

Los Angeles FC

1-0

05:00

26'

Atletico Tucuman
Atletico Tucuman logo
0-0
Velez Sarsfield logo

Velez Sarsfield

0-0

05:00

27'

Oeste FC
Oeste FC logo
0-0
Ferroviaria SP logo

Ferroviaria SP

0-0

05:00

26'

1
Bandeirante
Bandeirante logo
0-0
CA Votuporanguense SP logo

CA Votuporanguense SP

1
0-0

05:00

21'

Itapirense Sp
Itapirense Sp logo
0-0
Matonense SP logo

Matonense SP

0-0

05:00

29'

Barretos SP
Barretos SP logo
0-0
Francana logo

Francana

0-0

05:00

28'

sao carlense
sao carlense logo
0-0
independente-sp logo

independente-sp

0-0

05:00

27'

Novoperario MS
Novoperario MS logo
0-0
Dourados logo

Dourados

0-0

05:00

26'

1
Ituzaingo
Ituzaingo logo
0-0
Yupanqui logo

Yupanqui

0-0

05:00

26'

2
Mercedes
Mercedes logo
1-0
Real Pilar logo

Real Pilar

1-0

05:00

23'

Belize U20
Belize U20 logo
2-0
Anguilla U20 logo

Anguilla U20

2-0

05:00

24'

ArubaU20
ArubaU20 logo
1-0
Barbados U20 logo

Barbados U20

1-0

05:00

27'

1
D. Concepcion
D. Concepcion logo
1-0
Osorno logo

Osorno

1-0

05:00

27'

1
CD Trasandino de Los Andes
CD Trasandino de Los Andes logo
0-1
Melipilla logo

Melipilla

0-1

05:00

28'

Walter Ferretti
Walter Ferretti logo
0-0
Organica Masachapa FC logo

Organica Masachapa FC

0-0

05:00

23'

Halcones de Zapopan
Halcones de Zapopan logo
0-0
Racing Porto Palmeiras logo

Racing Porto Palmeiras

0-0

05:00

24'

Tritones Vallarta MFC
Tritones Vallarta MFC logo
0-2
Loros Universidad logo

Loros Universidad

0-2

05:00

23'

CD Mexiquense
CD Mexiquense logo
2-0
Artesanos Metepec FC logo

Artesanos Metepec FC

2-0

05:00

24'

Aguacateros CDU
Aguacateros CDU logo
1-0
Ciervos FC logo

Ciervos FC

1-0

05:00

23'

Progreso Yucatan
Progreso Yucatan logo
0-0
ISG Sport FC logo

ISG Sport FC

0-0

05:00

22'

Tigres de Alica FC
Tigres de Alica FC logo
0-0
Moncaro logo

Moncaro

0-0

05:00

66'

Antioquia FC
Antioquia FC logo
1-1
ADR Jicaral logo

ADR Jicaral

1-1

05:00

64'

CS Uruguay De Coronado
CS Uruguay De Coronado logo
0-0
Futbol Consultants Moravia logo

Futbol Consultants Moravia

0-0

05:10

16'

Ypiranga
Ypiranga logo
0-0
Trem-AP logo

Trem-AP

0-0

05:15

11'

CA Independiente
CA Independiente logo
0-0
Argentinos Juniors logo

Argentinos Juniors

0-0

05:15

8'

CA Brown Adrogue
CA Brown Adrogue logo
0-0
Defensores de Belgrano logo

Defensores de Belgrano

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

FK Graffin Vlasim FK Graffin Vlasim logo
0-0
SK Slovan Varnsdorf logo

SK Slovan Varnsdorf

0-0

23:00

FT

Akhmat Grozny Akhmat Grozny logo
1-0
Ural Yekaterinburg logo

Ural Yekaterinburg

0-0

23:00

FT

Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz logo
0-0
Kotwica Kolobrzeg logo

Kotwica Kolobrzeg

0-0

23:00

FT

Reims Reims logo
0-1
Lille logo

Lille

0-0

23:00

FT

NK Rudar Velenje NK Rudar Velenje logo
3-1
NK Fuzinar logo

NK Fuzinar

2-1

23:00

FT

Ardagger Ardagger logo
0-0
Wiener Viktoria logo

Wiener Viktoria

0-0

23:00

FT

USV RB Weindorf St.Anna USV RB Weindorf St.Anna logo
3-1
Vocklamarkt logo

Vocklamarkt

1-1

23:00

FT

MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok logo
2-1
Sport Podbrezova logo

Sport Podbrezova

1-0

23:00

FT

Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica logo
1-1
FK Kosice logo

FK Kosice

1-0

23:00

FT

Slovan Bratislava Slovan Bratislava logo
2-0
Spartak Trnava logo

Spartak Trnava

1-0

23:00

FT

MFK Skalica MFK Skalica logo
0-0
Trencin logo

Trencin

0-0

23:00

FT

Michalovce Michalovce logo
4-1
FC ViOn Zlate Moravce-Vrable logo

FC ViOn Zlate Moravce-Vrable

1-1

23:00

FT

Dunajska Streda Dunajska Streda logo
1-1
MSK Zilina logo

MSK Zilina

0-1

23:00

FT

Monthey Monthey logo
3-0
Lausanne SportsU21 logo

Lausanne SportsU21

1-0

23:00

FT

Meyrin Meyrin logo
1-1
US Terre Sainte logo

US Terre Sainte

1-0

23:00

FT

Avranches Avranches logo
0-0
Red Star FC 93 logo

Red Star FC 93

0-0

23:00

FT

Villefranche Villefranche logo
0-1
Versailles 78 logo

Versailles 78

0-1

23:00

FT

Hatayspor Hatayspor logo
0-2
Fenerbahce logo

Fenerbahce

0-2

23:00

FT

Arandina Arandina logo
2-0
Union Langreo logo

Union Langreo

1-0

23:00

FT

Sakaryaspor Sakaryaspor logo
2-0
Manisa Futbol Kulübü logo

Manisa Futbol Kulübü

0-0

23:00

FT

Yverdon II Yverdon II logo
4-0
FC Coffrane logo

FC Coffrane

2-0

23:00

FT

Teuta Durres Teuta Durres logo
3-0
Erzeni logo

Erzeni

2-0

23:00

FT

Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder logo
3-1
KF Tirana logo

KF Tirana

2-0

23:00

FT

Rotkreuz Rotkreuz logo
3-0
Muri logo

Muri

1-0

23:00

FT

Kolubara Kolubara logo
1-1
FK Dubocica logo

FK Dubocica

1-0

23:00

FT

Manchego Ciudad Manchego Ciudad logo
1-1
Sevilla Atletico logo

Sevilla Atletico

0-0

23:00

FT

Wydad Casablanca Wydad Casablanca logo
1-0
ASEC MIMOSAS logo

ASEC MIMOSAS

1-0

23:00

FT

Simba Sports Club Simba Sports Club logo
6-0
Jwaneng Galaxy logo

Jwaneng Galaxy

3-0

23:00

FT

Paradou AC Paradou AC logo
0-0
Biskra logo

Biskra

0-0

23:00

FT

JS Saoura JS Saoura logo
2-2
CS Constantine logo

CS Constantine

1-1

23:00

FT

Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir logo
6-2
Volsungur husavik logo

Volsungur husavik

3-1

23:00

FT

Atletico Albericia Atletico Albericia logo
1-2
CD Guarnizo logo

CD Guarnizo

0-0

23:00

FT

Atletico Mineros Atletico Mineros logo
2-2
SD Torina logo

SD Torina

1-1

23:00

FT

CD Colindres CD Colindres logo
1-0
CF Vimenor logo

CF Vimenor

0-0

23:00

FT

Dalvik Reynir Dalvik Reynir logo
0-5
Vikingur Reykjavik logo

Vikingur Reykjavik

0-1

23:00

FT

Laanemaa Haapsalu Laanemaa Haapsalu logo
3-0
Parnu JK logo

Parnu JK

0-0

23:00

FT

Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi logo
4-1
Samtredia logo

Samtredia

3-0

23:00

FT

Selfoss(w) Selfoss(w) logo
0-3
Keflavik  (w) logo

Keflavik (w)

0-3

23:00

FT

Welayta Dicha Welayta Dicha logo
1-2
Shashemene Kenema FC logo

Shashemene Kenema FC

1-0

23:00

FT

Doxa Katokopias Doxa Katokopias logo
1-4
Karmiotissa Polemidion logo

Karmiotissa Polemidion

1-0

23:00

FT

Grasshopper(w) Grasshopper(w) logo
1-2
Servette (w) logo

Servette (w)

0-2

23:00

FT

Academica Coimbra U19 Academica Coimbra U19 logo
0-0
Belenenses U19 logo

Belenenses U19

0-0

23:00

FT

Alverca U19 Alverca U19 logo
4-2
SC Uniao Torreense U19 logo

SC Uniao Torreense U19

0-0

23:00

FT

Beira Mar U19 Beira Mar U19 logo
3-1
Vitoria FC Setubal U19 logo

Vitoria FC Setubal U19

0-0

23:00

FT

Petrzalka(w) Petrzalka(w) logo
1-0
Tatran Presov (w) logo

Tatran Presov (w)

0-0

23:00

FT

Leioa Leioa logo
2-1
Cultural de Durango logo

Cultural de Durango

1-1

23:00

FT

Malaga City Malaga City logo
0-1
Motril logo

Motril

0-1

23:00

FT

CD Cristo Atletico CD Cristo Atletico logo
2-0
Villaralbo CF logo

Villaralbo CF

1-0

23:00

FT

CD Tarancon CD Tarancon logo
0-2
CD Torrijos logo

CD Torrijos

0-1

23:00

FT

At. Pulpileno At. Pulpileno logo
1-0
EG El Palmar logo

EG El Palmar

1-0

23:00

FT

Elana Torun Elana Torun logo
1-0
Zawisza Bydgoszcz SA logo

Zawisza Bydgoszcz SA

0-0

23:00

FT

Karkonosze Jelenia Gora Karkonosze Jelenia Gora logo
1-2
Rakow Czestochowa 2 logo

Rakow Czestochowa 2

1-1

23:00

FT

Podlasie Biala Podlaska Podlasie Biala Podlaska logo
3-1
Sokol Sieniawa logo

Sokol Sieniawa

2-1

23:00

FT

APR FC APR FC logo
1-0
Etincelles logo

Etincelles

0-0

23:00

FT

Parndorf Parndorf logo
7-1
Luders Dov logo

Luders Dov

3-1

23:00

FT

Compiegne Compiegne logo
0-5
Lens B logo

Lens B

0-3

23:00

FT

Braga B (W) Braga  B (W) logo
1-3
Estoril Praia (w) logo

Estoril Praia (w)

0-1

23:00

FT

Junior Pro FC Junior Pro FC logo
1-1
Gardnersville FC logo

Gardnersville FC

0-1

23:00

FT

Samira FC Samira FC logo
0-0
Shaita FC logo

Shaita FC

0-0

23:10

FT

Hajduk Split Hajduk Split logo
1-0
Istra 1961 Pula logo

Istra 1961 Pula

0-0

23:10

FT

Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka logo
0-1
Rukh Vynnyky logo

Rukh Vynnyky

0-1

23:15

FT

Al-Wahda FC Al-Wahda FC logo
3-2
Al-Jazira(UAE) logo

Al-Jazira(UAE)

2-1

23:15

FT

Thor Akureyri Thor Akureyri logo
4-0
KR Reykjavik logo

KR Reykjavik

0-0

23:15

FT

Sierra Leone(w) Sierra Leone(w) logo
2-1
Liberia U20(w) logo

Liberia U20(w)

1-0

23:30

FT

Slask Wroclaw Slask Wroclaw logo
2-1
Widzew lodz logo

Widzew lodz

0-0

23:30

FT

Zenit StPetersburg Zenit StPetersburg logo
0-0
Spartak Moscow logo

Spartak Moscow

0-0

23:30

FT

Odra Opole Odra Opole logo
1-2
Wisla Krakow logo

Wisla Krakow

0-0

23:30

FT

Hapoel Jerusalem Hapoel Jerusalem logo
1-0
Maccabi Bnei Reineh logo

Maccabi Bnei Reineh

1-0

23:30

FT

Hapoel Bnei Sakhnin Hapoel Bnei Sakhnin logo
1-1
Ashdod MS logo

Ashdod MS

1-1

23:30

FT

Maribor Maribor logo
3-0
Domzale logo

Domzale

2-0

23:30

FT

Vevey Sports Vevey Sports logo
3-2
Echallens logo

Echallens

2-1

23:30

FT

Utebo FC Utebo FC logo
2-0
Valle de Egues logo

Valle de Egues

1-0

23:30

FT

Remo Stars Remo Stars logo
1-0
Bayelsa United logo

Bayelsa United

0-0

23:30

FT

CD Santa Ursula CD Santa Ursula logo
2-0
Teror logo

Teror

2-0

23:30

FT

Teungueth FC Teungueth FC logo
2-1
US Ouakam Dakar logo

US Ouakam Dakar

0-0

23:30

FT

ASC Jaraaf ASC Jaraaf logo
0-0
AS Dakar Sacre Coeur logo

AS Dakar Sacre Coeur

0-0

23:30

FT

Sogndal U19 Sogndal U19 logo
3-0
Aalesund FKU19 logo

Aalesund FKU19

1-0

23:30

FT

Czarni Sosnowiec(w) Czarni Sosnowiec(w) logo
3-0
GKS Katowice (w) logo

GKS Katowice (w)

2-0

23:30

FT

CD Azuqueca CD Azuqueca logo
2-2
Yugo UD Socuellamos logo

Yugo UD Socuellamos

0-0

23:30

FT

Al Hussein Al Hussein logo
1-0
AL Salt logo

AL Salt

0-0

23:30

FT

EF Gava U19 EF Gava U19 logo
0-1
CF Damm U19 logo

CF Damm U19

0-0

23:30

FT

Dakar Universite Club Dakar Universite Club logo
0-1
AS Douanes Dakar logo

AS Douanes Dakar

0-1

23:35

FT

Salmiyah Salmiyah logo
0-1
Al Qadisiya SC logo

Al Qadisiya SC

0-0

23:45

FT

SD Deusto SD Deusto logo
1-0
CD Lagun Onak logo

CD Lagun Onak

1-0

00:00

FT

Pardubice Pardubice logo
2-3
FC Viktoria Plzen logo

FC Viktoria Plzen

0-1

00:00

FT

Mechelen (w) Mechelen (w) logo
0-2
KAA Gent Ladies (w) logo

KAA Gent Ladies (w)

0-2

00:00

FT

Monza Monza logo
1-4
AS Roma logo

AS Roma

0-2

00:00

FT

De Treffers De Treffers logo
1-1
Koninklijke HFC logo

Koninklijke HFC

1-1

00:00

FT

Ourense CF Ourense CF logo
2-0
Racing Villalbes logo

Racing Villalbes

1-0

00:00

FT

SD Gernika SD Gernika logo
0-1
Barakaldo CF logo

Barakaldo CF

0-0

00:00

FT

Al-Ahli SFC Al-Ahli SFC logo
1-1
Al-Fateh SC logo

Al-Fateh SC

0-1

00:00

FT

TuS Blau Weiss Lohne TuS Blau Weiss Lohne logo
3-0
FC Kilia Kiel logo

FC Kilia Kiel

3-0

00:00

FT

Cultural Leonesa Cultural Leonesa logo
1-1
SD Tarazona logo

SD Tarazona

1-0

00:00

FT

Real Sociedad B Real Sociedad B logo
1-0
SD Logrones logo

SD Logrones

0-0

00:00

FT

Teruel Teruel logo
1-0
CF Rayo Majadahonda logo

CF Rayo Majadahonda

1-0

00:00

FT

FC Kosova Zurich FC Kosova Zurich logo
2-2
FC Linth 04 logo

FC Linth 04

0-0

00:00

FT

F.C.Barcelona Futsal F.C.Barcelona Futsal logo
2-3
EiPozo Murcia Turistica Futsal logo

EiPozo Murcia Turistica Futsal

0-0

00:00

FT

Vaidepenas Futsal Vaidepenas Futsal logo
5-0
UD Alzira Futsal logo

UD Alzira Futsal

0-0

00:00

FT

CF Badalona CF Badalona logo
1-0
RCD Espanyol B logo

RCD Espanyol B

1-0

00:00

FT

Ismaily Ismaily logo
0-1
Baladiyet El Mahallah logo

Baladiyet El Mahallah

0-0

00:00

FT

ES Setif ES Setif logo
1-0
MC Alger logo

MC Alger

1-0

00:00

FT

CD Buzanada CD Buzanada logo
2-0
UD Tamaraceite logo

UD Tamaraceite

0-0

00:00

FT

SD Laredo SD Laredo logo
1-0
AD Siete Villas logo

AD Siete Villas

0-0

00:00

FT

SD Revilla SD Revilla logo
1-0
U.M. Escobedo logo

U.M. Escobedo

0-0

00:00

FT

Thun Thun logo
3-1
Baden logo

Baden

1-0

00:00

FT

Flora Tallinn II Flora Tallinn II logo
2-0
Paide Linnameeskond B logo

Paide Linnameeskond B

2-0

00:00

FT

Bo Rangers Bo Rangers logo
2-0
Bhantal logo

Bhantal

1-0

00:00

FT

Thor Ka Akureyri(w) Thor Ka Akureyri(w) logo
6-2
Trottur Reykjavik Women logo

Trottur Reykjavik Women

3-0

00:00

FT

Stade Ouchy Stade Ouchy logo
1-1
Grasshopper logo

Grasshopper

1-1

00:00

FT

Servette Servette logo
2-0
St. Gallen logo

St. Gallen

1-0

00:00

FT

Othellos Athienou Othellos Athienou logo
1-1
AEL Limassol logo

AEL Limassol

1-1

00:00

FT

IR Tanger IR Tanger logo
1-2
FAR Rabat logo

FAR Rabat

0-0

00:00

FT

Feignies Feignies logo
0-2
Macon logo

Macon

0-0

00:00

FT

Pena Sport Pena Sport logo
2-2
UCD Burlades logo

UCD Burlades

1-0

00:00

FT

Young Boys(w) Young Boys(w) logo
6-0
FC Thun (W) logo

FC Thun (W)

1-0

00:00

FT

Basel(w) Basel(w) logo
5-0
Aarau (w) logo

Aarau (w)

2-0

00:00

FT

Villarrubia CF Villarrubia CF logo
0-1
CS Puertollano logo

CS Puertollano

0-1

00:00

FT

Oissel Oissel logo
1-1
Le Havre B logo

Le Havre B

0-0

00:00

FT

Thionville FC Thionville FC logo
4-2
Raon L Etape logo

Raon L Etape

1-1

00:00

FT

Victoria Sulejowek Victoria Sulejowek logo
0-0
Unia Skierniewice logo

Unia Skierniewice

0-0

00:00

FT

Cultural de Durango U19 Cultural de Durango U19 logo
2-4
Athletic Bilbao U19 logo

Athletic Bilbao U19

0-1

00:00

FT

Groene Ster Groene Ster logo
0-1
VV Kloetinge logo

VV Kloetinge

0-1

00:00

FT

OJC Rosmalen OJC Rosmalen logo
1-4
SteDoCo logo

SteDoCo

0-2

00:00

FT

SG Schneifel SG Schneifel logo
3-0
TuS Kirchberg 1909 logo

TuS Kirchberg 1909

3-0

00:00

FT

Chemal FC Chemal FC logo
1-0
ASC Entou logo

ASC Entou

1-0

00:00

FT

Rodange 91 Rodange 91 logo
2-1
Yellow Boys Weiler-La-Tour logo

Yellow Boys Weiler-La-Tour

1-0

00:00

FT

Universidad Guadalajara II Universidad Guadalajara II logo
1-0
Estudiantes Tecos logo

Estudiantes Tecos

0-0

00:00

FT

Bombarderos de Tecamac FC Bombarderos de Tecamac FC logo
1-0
CS Atletico Tulancingo logo

CS Atletico Tulancingo

1-0

00:00

FT

Atletico de Madrid U19 Atletico de Madrid U19 logo
2-0
Alcobendas CF U19 logo

Alcobendas CF U19

1-0

00:00

FT

Varzim Varzim logo
0-1
Alverca logo

Alverca

0-0

00:15

FT

Oud Heverlee Leuven Oud Heverlee Leuven logo
0-2
Union Saint-Gilloise logo

Union Saint-Gilloise

0-1

00:15

FT

SP Cosmos SP Cosmos logo
2-1
AC Juvenes logo

AC Juvenes

1-0

00:15

FT

Fiorentino Fiorentino logo
0-4
Tre Penne logo

Tre Penne

0-2

00:15

FT

Silva SD Silva SD logo
1-0
Sarriana logo

Sarriana

0-0

00:30

FT

Luton Town Luton Town logo
2-3
Aston Villa logo

Aston Villa

0-2

00:30

FT

Getafe Getafe logo
3-3
Las Palmas logo

Las Palmas

3-1

00:30

FT

Real Oviedo Real Oviedo logo
3-2
Levante logo

Levante

0-1

00:30

FT

VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg logo
2-3
VfB Stuttgart logo

VfB Stuttgart

0-1

00:30

FT

Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv logo
4-0
Maccabi Petah Tikva FC logo

Maccabi Petah Tikva FC

2-0

00:30

FT

Partizan Belgrade Partizan Belgrade logo
3-1
FK Zeleznicar Pancevo logo

FK Zeleznicar Pancevo

3-1

00:30

FT

Pro Vercelli Pro Vercelli logo
1-1
Mantova logo

Mantova

1-1

00:30

FT

Triestina Triestina logo
2-2
Legnago Salus logo

Legnago Salus

0-1

00:30

FT

Arezzo Arezzo logo
3-0
Ancona logo

Ancona

2-0

00:30

FT

Atalanta U23 Atalanta U23 logo
0-0
Novara logo

Novara

0-0

00:30

FT

FB Brindisi 1912 FB Brindisi 1912 logo
1-3
Messina logo

Messina

0-1

00:30

FT

FC Civics FC Civics logo
0-0
African Stars Windhoek logo

African Stars Windhoek

0-0

00:30

FT

CSD Arzua CSD Arzua logo
0-3
UD Ourense logo

UD Ourense

0-2

00:30

FT

Zulte-Waregem II Zulte-Waregem II logo
4-1
Sparta Petegem logo

Sparta Petegem

1-0

00:30

FT

KMC FC KMC FC logo
1-1
Geita Gold logo

Geita Gold

0-1

00:30

FT

KI Klaksvik KI Klaksvik logo
2-3
HB Torshavn logo

HB Torshavn

0-0

00:45

FT

Diosgyor VTK Diosgyor VTK logo
1-1
Puskas Akademia FC logo

Puskas Akademia FC

0-1

00:45

FT

Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles logo
1-0
RKC Waalwijk logo

RKC Waalwijk

0-0

00:45

FT

CO Korhogo CO Korhogo logo
0-3
San Pedro FC logo

San Pedro FC

0-2

01:00

FT

Farul Constanta Farul Constanta logo
1-1
CFR Cluj logo

CFR Cluj

0-0

01:00

FT

AJ Auxerre AJ Auxerre logo
0-0
Valenciennes logo

Valenciennes

0-0

01:00

FT

Bastia Bastia logo
1-0
Grenoble logo

Grenoble

1-0

01:00

FT

USL Dunkerque USL Dunkerque logo
2-2
Concarneau logo

Concarneau

1-1

01:00

FT

Guingamp Guingamp logo
0-0
Troyes logo

Troyes

0-0

01:00

FT

Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC logo
1-1
Amiens logo

Amiens

1-0

01:00

FT

Pau FC Pau FC logo
2-3
Caen logo

Caen

0-1

01:00

FT

Rodez AF Rodez AF logo
2-2
Bordeaux logo

Bordeaux

2-1

01:00

FT

FC Annecy FC Annecy logo
0-0
Quevilly Rouen Métropole logo

Quevilly Rouen Métropole

0-0

01:00

FT

Anderlecht(w) Anderlecht(w) logo
3-2
Standard Liege Women logo

Standard Liege Women

1-1

01:00

FT

Estoril Estoril logo
1-3
Vitoria Guimaraes logo

Vitoria Guimaraes

0-3

01:00

FT

Richards Bay Richards Bay logo
1-2
Royal AM logo

Royal AM

0-0

01:00

FT

EC Sao Jose SP EC Sao Jose SP logo
1-1
AA Portuguesa Santista logo

AA Portuguesa Santista

1-1

01:00

FT

Primavera Primavera logo
4-0
Monte Azul SP logo

Monte Azul SP

1-0

01:00

FT

Rio Claro Rio Claro logo
1-1
Juventus SP logo

Juventus SP

1-0

01:00

FT

Noroeste Noroeste logo
1-1
Sao Bento logo

Sao Bento

0-1

01:00

FT

Capie Warrero Capie Warrero logo
1-2
Linense(BRA) logo

Linense(BRA)

0-0

01:00

FT

Uniao Suzano AC SP Uniao Suzano AC SP logo
1-1
Bragantino B logo

Bragantino B

0-1

01:00

FT

Desportivo Brasil SP Desportivo Brasil SP logo
0-0
Uniao Sao Joao logo

Uniao Sao Joao

0-0

01:00

FT

Sao Caetano Sao Caetano logo
2-0
Marilia Ac logo

Marilia Ac

1-0

01:00

FT

CA Taquaritinga SP CA Taquaritinga SP logo
0-0
XV de Jau logo

XV de Jau

0-0

01:00

FT

Rio Branco(SP) Rio Branco(SP) logo
1-1
Nacional SP logo

Nacional SP

0-1

01:00

FT

America SP America SP logo
0-1
Vocem SP logo

Vocem SP

0-1

01:00

FT

Jabaquara SP Jabaquara SP logo
4-0
CA Joseense logo

CA Joseense

1-0

01:00

FT

Unam Pumas(w) Unam Pumas(w) logo
3-3
Tijuana (w) logo

Tijuana (w)

2-0

01:00

FT

Mushuc Runa Mushuc Runa logo
2-1
Libertad FC logo

Libertad FC

0-1

01:00

FT

FC Luzern(w) FC Luzern(w) logo
7-4
Rapperswil Jona (W) logo

Rapperswil Jona (W)

3-3

01:00

FT

Urduliz FT Urduliz FT logo
2-1
Portugalete logo

Portugalete

1-0

01:00

FT

RB Keflavik RB Keflavik logo
6-1
Smari 2020 logo

Smari 2020

3-0

01:00

FT

Club Atletico San Juan de Aragon Club Atletico San Juan de Aragon logo
0-1
Cafetaleros de Chiapas logo

Cafetaleros de Chiapas

0-1

01:00

FT

SKA Brasil SKA Brasil logo
3-1
Penapolense logo

Penapolense

1-0

01:00

FT

Academia Puerto Cabello U20 Academia Puerto Cabello	U20 logo
2-1
Colo Colo U20 logo

Colo Colo U20

1-0

01:00

FT

Madureira U20 Madureira U20 logo
0-2
Volta Redonda U20 logo

Volta Redonda U20

0-1

01:00

FT

ska brasil ska brasil logo
3-1
Penapolense logo

Penapolense

1-0

01:15

FT

FC Sion U21 FC Sion U21 logo
1-1
Chenois logo

Chenois

0-0

01:15

FT

Sporting Cristal Sporting Cristal logo
1-0
Atletico Grau logo

Atletico Grau

0-0

01:15

FT

Hakoah Amidar Ramat Gan FC Hakoah Amidar Ramat Gan FC logo
0-2
Beitar Tel Aviv logo

Beitar Tel Aviv

0-1

01:30

FT

Dessel Sport Dessel Sport logo
8-0
Royal Cappellen FC logo

Royal Cappellen FC

5-0

01:30

FT

Chateauroux Chateauroux logo
2-1
US Orléans logo

US Orléans

0-1

01:30

FT

Le Mans Le Mans logo
2-0
GOAL FC logo

GOAL FC

1-0

01:30

FT

Anderlecht II(w) Anderlecht II(w) logo
0-5
Westerlo (W) logo

Westerlo (W)

0-0

01:30

FT

St.-Truidense U21 St.-Truidense U21 logo
5-0
FCV Dender EH U21 logo

FCV Dender EH U21

1-0

01:30

FT

Maranguape CE Maranguape CE logo
1-1
Itapipoca CE logo

Itapipoca CE

1-0

01:30

FT

Paranoa EC Paranoa EC logo
2-1
Real FC logo

Real FC

0-0

01:30

FT

Rio Branco VN Rio Branco VN logo
2-1
Vitoria ES logo

Vitoria ES

1-1

01:30

FT

jaguare jaguare logo
2-0
Nova Venecia FC logo

Nova Venecia FC

1-0

01:30

FT

Rio Branco ES Rio Branco ES logo
0-1
Real Noroeste logo

Real Noroeste

0-0

01:30

FT

Desportiva Ferroviaria ES Desportiva Ferroviaria ES logo
2-0
Porto Vitoria logo

Porto Vitoria

0-0

01:30

FT

Serra Serra logo
1-1
Estrela do Norte ES logo

Estrela do Norte ES

1-0

01:30

FT

Glacis United FC Glacis United FC logo
1-3
St Joseph's FC logo

St Joseph's FC

0-1

01:30

FT

Oudenaarde Oudenaarde logo
2-0
Ninove logo

Ninove

2-0

01:30

FT

Ahali Tamra Ahali Tamra logo
1-3
Hapoel Ironi Karmiel logo

Hapoel Ironi Karmiel

1-1

02:00

FT

Legia Warszawa Legia Warszawa logo
1-1
Pogon Szczecin logo

Pogon Szczecin

0-0

02:00

FT

KMSK Deinze KMSK Deinze logo
4-1
Anderlecht II logo

Anderlecht II

3-0

02:00

FT

KVSK Lommel KVSK Lommel logo
4-1
RFC de Liege logo

RFC de Liege

1-0

02:00

FT

Vitesse Arnhem Vitesse Arnhem logo
1-2
FC Twente Enschede logo

FC Twente Enschede

1-1

02:00

FT

KSK Heist KSK Heist logo
2-2
Royal Knokke logo

Royal Knokke

0-0

02:00

FT

Hoogstraten VV Hoogstraten VV logo
1-1
SC Lokeren-Temse logo

SC Lokeren-Temse

0-0

02:00

FT

Olympic Charleroi Olympic Charleroi logo
2-1
Leuven B logo

Leuven B

2-0

02:00

FT

LaLouviere LaLouviere logo
3-0
Excelsior Virton logo

Excelsior Virton

0-0

02:00

FT

UE Cornella UE Cornella logo
0-0
CA Osasuna Promesas logo

CA Osasuna Promesas

0-0

02:00

FT

Unionistas de Salamanca CF Unionistas de Salamanca CF logo
0-2
Celta Vigo B logo

Celta Vigo B

0-0

02:00

FT

Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis logo
1-0
Al-Hilal Omdurman logo

Al-Hilal Omdurman

1-0

02:00

FT

Petro Atletico de Luanda Petro Atletico de Luanda logo
2-0
ES du Sahel logo

ES du Sahel

1-0

02:00

FT

Minnesota United FC Minnesota United FC logo
1-1
Columbus Crew logo

Columbus Crew

0-0

02:00

FT

Corinthians Paulista Corinthians Paulista logo
3-2
Santo Andre logo

Santo Andre

1-0

02:00

FT

Maranhao Maranhao logo
2-0
Pinheiro AC logo

Pinheiro AC

1-0

02:00

FT

Audax Sao Paulo Audax Sao Paulo logo
0-0
Uniao Barbarense logo

Uniao Barbarense

0-0

02:00

FT

Gurupi Gurupi logo
3-2
Batalhao logo

Batalhao

0-0

02:00

FT

CRB CRB logo
0-2
ASA AL logo

ASA AL

0-2

02:00

FT

Murici Murici logo
0-0
SC Penedense logo

SC Penedense

0-0

02:00

FT

Coruripe Al Coruripe Al logo
1-0
cruzeiro-arapiraca logo

cruzeiro-arapiraca

0-0

02:00

FT

CS Esportivo AL CS Esportivo AL logo
3-2
Centro Sportivo Alagoano logo

Centro Sportivo Alagoano

1-1

02:00

FT

Ceilandense Ceilandense logo
0-0
Samambaia DF logo

Samambaia DF

0-0

02:00

FT

Pacatuba Pacatuba logo
0-1
Tirol logo

Tirol

0-0

02:00

FT

AD Atletica Gloriense AD Atletica Gloriense logo
0-4
America SE logo

America SE

0-1

02:00

FT

Falcon SE Falcon SE logo
0-0
AD Carmopolis logo

AD Carmopolis

0-0

02:00

FT

Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela logo
2-2
Zamora Barinas logo

Zamora Barinas

0-2

02:00

FT

The Strongest The Strongest logo
2-1
Real Tomayapo logo

Real Tomayapo

0-0

02:00

FT

Antigua Barbuda U20 Antigua   Barbuda U20 logo
0-1
El Salvador U20 logo

El Salvador U20

0-0

02:00

FT

Renaissance Zmamra Renaissance Zmamra logo
3-0
Hassania Agadir logo

Hassania Agadir

1-0

02:00

FT

Anorga Anorga logo
1-1
Pasaia KE logo

Pasaia KE

0-0

02:00

FT

Londrina PR Londrina PR logo
1-0
Athletico Paranaense logo

Athletico Paranaense

0-0

02:00

FT

SC Covilha SC Covilha logo
2-2
Atletico Clube Purtugal logo

Atletico Clube Purtugal

1-1

02:00

FT

River PI River PI logo
5-1
AA Corisabba logo

AA Corisabba

1-0

02:00

FT

Oeirense Oeirense logo
4-1
Picos logo

Picos

3-0

02:00

FT

Goiatuba Goiatuba logo
0-3
Atletico Clube Goianiense logo

Atletico Clube Goianiense

0-0

02:30

FT

Karlsruher SC Karlsruher SC logo
4-0
SpVgg Greuther Fürth logo

SpVgg Greuther Fürth

1-0

02:30

FT

Inter Club Escaldes Inter Club Escaldes logo
1-2
FC Santa Coloma logo

FC Santa Coloma

0-0

02:30

FT

Ypiranga RS Ypiranga RS logo
0-0
Brasil de Pelotas logo

Brasil de Pelotas

0-0

02:30

FT

Avenida RS Avenida RS logo
0-0
Sao Jose PoA RS logo

Sao Jose PoA RS

0-0

02:30

FT

Gremio Gremio logo
4-1
Guarany de Bage logo

Guarany de Bage

1-1

02:30

FT

Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS logo
0-1
Caxias RS logo

Caxias RS

0-0

02:30

FT

Juventude Juventude logo
1-2
Internacional RS logo

Internacional RS

0-1

02:30

FT

São Luiz São Luiz logo
1-0
Santa Cruz RS logo

Santa Cruz RS

1-0

02:30

FT

Democrata Democrata logo
2-1
Villa Nova-MG logo

Villa Nova-MG

1-0

02:30

FT

Tombense Tombense logo
0-1
America MG logo

America MG

0-0

02:30

FT

CA Patrocinense CA Patrocinense logo
0-1
Pouso Alegre logo

Pouso Alegre

0-0

02:30

FT

Atletico Mineiro Atletico Mineiro logo
3-0
Ipatinga logo

Ipatinga

2-0

02:30

FT

Athletic Club MG Athletic Club MG logo
2-1
Itabirito logo

Itabirito

2-1

02:30

FT

Cruzeiro Esporte Clube Cruzeiro Esporte Clube logo
2-0
Uberlandia MG logo

Uberlandia MG

1-0

02:30

FT

Brusque FC Brusque FC logo
4-1
Marcilio Dias SC logo

Marcilio Dias SC

2-0

02:30

FT

Barra FC Barra FC logo
1-0
Hercilio Luz SC logo

Hercilio Luz SC

1-0

02:30

FT

Nacao Nacao logo
1-3
Joinville SC logo

Joinville SC

0-2

02:30

FT

Criciuma Criciuma logo
2-0
Chapecoense SC logo

Chapecoense SC

1-0

02:30

FT

Figueirense Figueirense logo
3-1
Inter de Lages SC logo

Inter de Lages SC

1-0

02:30

FT

Concordia AC Concordia AC logo
0-1
Avaí FC logo

Avaí FC

0-0

02:30

FT

Serra Branca EC Serra Branca EC logo
0-1
Botafogo PB logo

Botafogo PB

0-0

02:30

FT

FC Basel 1893 FC Basel 1893 logo
1-2
Lausanne Sports logo

Lausanne Sports

0-1

02:30

FT

Nova Mutum EC Nova Mutum EC logo
2-2
Luverdense logo

Luverdense

1-1

02:40

FT

Iguatu CE Iguatu CE logo
1-3
Ferroviario CE logo

Ferroviario CE

0-1

02:45

FT

Standard Liege Standard Liege logo
4-2
KAA Gent logo

KAA Gent

1-1

02:45

FT

Torino Torino logo
0-0
Fiorentina logo

Fiorentina

0-0

02:45

FT

Perugia Perugia logo
1-0
Recanatese logo

Recanatese

0-0

02:45

FT

Benevento Benevento logo
1-0
Foggia logo

Foggia

0-0

02:45

FT

Crotone Crotone logo
2-3
Giugliano logo

Giugliano

2-0

02:45

FT

AS Sorrento Calcio AS Sorrento Calcio logo
1-1
Potenza logo

Potenza

0-0

02:50

FT

AS Garde Nationale AS Garde Nationale logo
0-2
AS Pompiers logo

AS Pompiers

0-1

03:00

FT

Valencia CF Valencia CF logo
2-2
Real Madrid logo

Real Madrid

2-1

03:00

FT

Burgos CF Burgos CF logo
3-0
FC Cartagena logo

FC Cartagena

1-0

03:00

FT

Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam logo
1-1
AZ Alkmaar logo

AZ Alkmaar

0-1

03:00

FT

Clermont Clermont logo
1-5
Marseille logo

Marseille

0-1

03:00

FT

CA Sarmiento CA Sarmiento logo
1-2
Club Atlético Unión logo

Club Atlético Unión

1-0

03:00

FT

Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira logo
1-0
Valledupar FC logo

Valledupar FC

0-0

03:00

FT

Taubate Taubate logo
0-2
AE Velo Clube SP logo

AE Velo Clube SP

0-2

03:00

FT

Lemense Lemense logo
0-0
EC Sao Bernardo/SP logo

EC Sao Bernardo/SP

0-0

03:00

FT

Catanduva FC Catanduva FC logo
2-0
Sertaozinho logo

Sertaozinho

0-0

03:00

FT

unidos-do-alvorada unidos-do-alvorada logo
0-2
Manaus (AM) logo

Manaus (AM)

0-1

03:00

FT

Agropecuario de Carlos Casares Agropecuario de Carlos Casares logo
1-2
Gimnasia Jujuy logo

Gimnasia Jujuy

0-1

03:00

FT

All Boys All Boys logo
0-0
Club Atletico Guemes logo

Club Atletico Guemes

0-0

03:00

FT

Tristan Suarez Tristan Suarez logo
2-2
Alvarado Mar del Plata logo

Alvarado Mar del Plata

1-1

03:00

FT

Club Atlético Estudiantes Club Atlético Estudiantes logo
1-1
Almagro logo

Almagro

0-0

03:00

FT

Argentino de Merlo Argentino de Merlo logo
2-2
Deportivo Laferrere logo

Deportivo Laferrere

0-1

03:00

FT

Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes logo
1-1
CA Fenix Pilar logo

CA Fenix Pilar

1-0

03:00

FT

Colegiales Colegiales logo
1-1
San Martin Burzaco logo

San Martin Burzaco

0-1

03:00

FT

Deportivo Armenio Deportivo Armenio logo
0-1
Ferrocarril Midland logo

Ferrocarril Midland

0-0

03:00

FT

Flandria Flandria logo
1-0
Excursionistas logo

Excursionistas

0-0

03:00

FT

Liniers Liniers logo
1-2
Canuelas FC logo

Canuelas FC

0-1

03:00

FT

Sportivo Italiano Sportivo Italiano logo
1-0
Deportivo Merlo logo

Deportivo Merlo

0-0

03:00

FT

Villa San Carlos Villa San Carlos logo
3-0
Sacachispas logo

Sacachispas

0-0

03:00

FT

Central Cordoba De Rosario Central Cordoba De Rosario logo
0-2
Argentino de Rosario logo

Argentino de Rosario

0-1

03:00

FT

Danubio FC Danubio FC logo
1-0
CA River Plate Montevideo logo

CA River Plate Montevideo

0-0

03:00

FT

San Fernando Giants San Fernando Giants logo
1-5
Defence Force FC II logo

Defence Force FC II

0-1

03:00

FT

Estrella del Sur Alejandro Korn Estrella del Sur Alejandro Korn logo
0-1
Juventud de Bernal logo

Juventud de Bernal

0-0

03:05

FT

Comunicaciones BsAs Comunicaciones BsAs logo
0-1
Los Andes logo

Los Andes

0-1

03:30

FT

Cortulua Cortulua logo
3-0
Bogota FC logo

Bogota FC

3-0

03:30

FT

SD Aucas SD Aucas logo
2-0
Orense SC logo

Orense SC

1-0

03:30

FT

Union Cocle Union Cocle logo
2-0
Los Santos logo

Los Santos

0-0

03:30

FT

Champions Academy Champions Academy logo
1-2
Panama City FC logo

Panama City FC

1-0

04:00

FT

Audax Rio RJ Audax Rio RJ logo
0-4
Sampaio Correa (RJ) logo

Sampaio Correa (RJ)

0-1

04:00

FT

CR Flamengo CR Flamengo logo
3-0
Madureira logo

Madureira

1-0
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy